சன் டிவி
3.30pm : முத்துக்கு முத்தாக
கே டிவி
10. 00am : நெஞ்சினிலே
1. 00pm : காலமெல்லாம் காதல் வாழ்க
4. 00pm : மறுபடியும்
7. 00pm : சின்ன கவுண்டர்
10. 00pm : சினம்
கலைஞர் டிவி
1.30pm : கச்சேரி ஆரம்பம்
ஜெயா டிவி
10.00pm : பொன்னான நேரம்
2.00pm : நடிகன்
10.00pm : கல்லுக்குள் ஈரம்
ஜெ மூவி
10.00am : கெளரவம்
1.00pm : பட்டணத்து ராஜாக்கள்
4.00pm : ரிமோட்
7.00pm : சேனாதிபதி
10.00pm : பணக்கார குடும்பம்
கேப்டன் டிவி
2.30pm : கடைக்கண் பார்வை
மெகா டிவி
9.30am : தப்பு கணக்கு
1.30pm : வேட்டை புலி
Baakiyalakshmi Serial: கோபியின் காதலி என் தோழி ராதிகாவா..?: மயங்கி விழுந்த பாக்யா.!
பாலிமர் டிவி
2.00pm : பூச்சூடவா
7.00pm : சார் வந்தாரா
ஜிதிரை
10.30am : ஓநாய்கள் ஜாக்கிரதை
1.00pm : வெற்றிவேல்
4.00pm : பிஸ்கோத்
6.30pm : ஐ ஸ்மார்ட் சங்கர்
9.30pm : சல்யூட் 7
விஜய் சூப்பர்
11.00am : குட்லக் சகி
1.30pm : துப்பறிவாளன்
3.45pm : இட்ஸ் மை லைப் சீதா
6.30pm : தீரன் அதிகாரம் ஒன்று
9.30pm : பெட்ரமாக்ஸ்
கலர்ஸ் தமிழ்
3.30pm : மதுர வீரன்
ராஜ் டிவி
9.00am : ஆரண்யம்
1.30pm : அன்பு
9.00pm : மிருதங்க சக்கரவர்த்தி
ராஜ் டிஜிட்டல் பிளஸ்
9.30am : காற்றுள்ள வரை
12.30pm : துருவ நட்சத்திரம்
3.30pm : பொன்னூஞ்சல்
6.30pm : வணக்கம் தலைவா
9.30pm : ஒரு வீடு இரு வாசல்
3.30pm : முத்துக்கு முத்தாக
கே டிவி
10. 00am : நெஞ்சினிலே
1. 00pm : காலமெல்லாம் காதல் வாழ்க
4. 00pm : மறுபடியும்
7. 00pm : சின்ன கவுண்டர்
10. 00pm : சினம்
கலைஞர் டிவி
1.30pm : கச்சேரி ஆரம்பம்
ஜெயா டிவி
10.00pm : பொன்னான நேரம்
2.00pm : நடிகன்
10.00pm : கல்லுக்குள் ஈரம்
ஜெ மூவி
10.00am : கெளரவம்
1.00pm : பட்டணத்து ராஜாக்கள்
4.00pm : ரிமோட்
7.00pm : சேனாதிபதி
10.00pm : பணக்கார குடும்பம்
கேப்டன் டிவி
2.30pm : கடைக்கண் பார்வை
மெகா டிவி
9.30am : தப்பு கணக்கு
1.30pm : வேட்டை புலி
Baakiyalakshmi Serial: கோபியின் காதலி என் தோழி ராதிகாவா..?: மயங்கி விழுந்த பாக்யா.!
பாலிமர் டிவி
2.00pm : பூச்சூடவா
7.00pm : சார் வந்தாரா
ஜிதிரை
10.30am : ஓநாய்கள் ஜாக்கிரதை
1.00pm : வெற்றிவேல்
4.00pm : பிஸ்கோத்
6.30pm : ஐ ஸ்மார்ட் சங்கர்
9.30pm : சல்யூட் 7
விஜய் சூப்பர்
11.00am : குட்லக் சகி
1.30pm : துப்பறிவாளன்
3.45pm : இட்ஸ் மை லைப் சீதா
6.30pm : தீரன் அதிகாரம் ஒன்று
9.30pm : பெட்ரமாக்ஸ்
கலர்ஸ் தமிழ்
3.30pm : மதுர வீரன்
ராஜ் டிவி
9.00am : ஆரண்யம்
1.30pm : அன்பு
9.00pm : மிருதங்க சக்கரவர்த்தி
ராஜ் டிஜிட்டல் பிளஸ்
9.30am : காற்றுள்ள வரை
12.30pm : துருவ நட்சத்திரம்
3.30pm : பொன்னூஞ்சல்
6.30pm : வணக்கம் தலைவா
9.30pm : ஒரு வீடு இரு வாசல்